Liên hệ

Chọn quốc gia và thành phố

Văn phòng của chúng tôi tại Chile

  • La Serena
    José Ignacio Cienfuegos 491
    +1 (347) 620-09-02
  • Santiago
    Ismael Valdés Vergara 400
    +1 (347) 620-09-02

Portfolio

Thiết kế website cho «Meylilog» tại La Serena, Chile

Dịch vụ toàn diện thiết kế website và hệ thống thu hút khách hàng và yêu cầu từ internet cho «Meylilog»: kiểm toán marketing và phân tích đối thủ, lập kế hoạch và thiết kế, dàn trang và lập trình, kiểm thử và ra mắt, hỗ trợ và phát triển, phát triển liên tục sự hiện diện trên internet tại La Serena, Chile.

Khách hàng
«Meylilog»
Năm
«Meylilog»

Mô tả dự án tại La Serena, Chile

Kết quả công việc cho «Meylilog» là một dòng liên hệ ổn định không trở về số không khi một kênh quảng cáo nào đó bị chặn.

Lúc khởi đầu chúng tôi đã tiến hành kiểm toán marketing và phân tích đối thủ của «Meylilog» để hiểu nhu cầu thực tế và những điểm mà website có thể vượt qua đối thủ.

Những gì chúng tôi đã làm tại La Serena, Chile

  • Kiểm toán marketing và phân tích đối thủ
  • Lập kế hoạch và thiết kế
  • Dàn trang và lập trình
  • Kiểm thử và ra mắt
  • Hỗ trợ và phát triển
  • Phát triển liên tục sự hiện diện trên internet

Các dự án khác

ax-for-pharma

Dự án

Thiết kế website cho AX For Pharma tại La Serena, Chile

prayms

Dự án

Thiết kế website cho «Prayms» tại La Serena, Chile

arctic-health

Dự án

Thiết kế website cho Arctic Health tại La Serena, Chile

Đặt lịch gọi với trưởng bộ phận marketing của chúng tôi

Hãy kể về doanh nghiệp của bạn — ngay trong buổi gặp chúng tôi sẽ phân tích những kênh thu hút khách hàng nào phù hợp với bạn nhất và báo ngân sách chính xác của dự án.

La Serena, Chile

Sparrow Emma

José Ignacio Cienfuegos 491, La Serena

+1 (347) 620-09-02

chile-la-serena-vi@fastsite.ru